Header Background

Property Details

BetDelala/Property Details
Selected property view
Property thumbnail 1
Property thumbnail 2
Property thumbnail 3
New

አያት ላይ በ7.9ሚሊዮን ብር

Addis Ababa, Yeka

For SALE

ETB 7,090,000 /Total Value

Bedrooms

3

Bathrooms

2

Area

111 Square Meter

Description

G+10 + terrrace መረከቢያ  አንድ አመት በወለል ሶስት ሶስት ሁሉም ባለ ሶስት መኝታ(111,119,120,123,133,137"ካሬ) ክፍያ ሙሉለሙሉ በኢትዮጵያ ብር ያለምንም የዋጋ ጭማሪ ️ለምሳሌ 111 ካሬ*110,000=12,210,000 ብር ️100 % ለሚከፍል 35% ቅናሽ 12,210,000*35% ቅናሽ=4,273,500ብር ቅናሽ ሙሉ ዋጋ  7,936,500 ብር ብቻ ️40% ለሚከፈል 20% የዋጋ ቅናሽ ከሚከፍሉት ላይ 12,210,000*40%=4,884,000 ብር 4,884,000*20%=976,800 ብር ቅናሽ call now 0962768441